Labarai

Samfurin gabatarwa
Samfurin gabatarwa
Abokan aikinmu sun sami nasarar aika samfurin, kuma Kamfanin ya ba da lada kaɗan don ƙarfafa sabbin abokan aiki. Kowane samfurin da aka aiko shine zuriyar bege, yana tarawa kowace rana, kuma lokaci zai ba ku lada.
2021/01/09
Ayyukan horo na ma'aikata
Ayyukan horo na ma'aikata
Ayyukan horo na ma'aikata. yana da ƙwararren sashin sabis na bayan-tallace-tallace, wanda ke da alhakin bayar da cikakkun sabis bayan tallace-tallace da tallafi.
2020/12/29
Al'adun FuKang
Al'adun FuKang
Ayyukan taro na safiyar yau da kullun kowace rana, ranar rawar jiki zata fara!
2020/12/17
Kamfanin ayyukan waje
Kamfanin ayyukan waje
Fukang Plastics Products Co., ltd ya mai da hankali kan ayyukan waje na ma'aikata. Wannan lokacin nishaɗin gidan gonar taimakon kai da kai da aka shirya a watan Nuwamba, Yana Inganta haɗin kan ƙungiya kuma ya fahimci haɗin hutu na aiki. Kowa yana shirya kayan haɗin tare, suna dafa abinci tare, kuma suna cin abincin rana da kansu. Dandanon yana da dadi kuma zuciya cike take da aiki. Bayan cin abincin, mun shirya ayyukan Gasa don ƙananan ƙungiyoyi biyu, kamar wasan badminton, ƙungiya mai kama wasan kwalba na ruwa da sauransu. Kowa ya yi dariya kuma ya yi dariya, kuma a ƙarshe ya ɗauki hotunan kyakkyawar ƙungiyar.
2020/12/07
Ayyukan PK a watan Satumba
Ayyukan PK a watan Satumba
Akwai rukuni biyu don gwagwarmaya don gasar. Areungiyar tiger ne? Duk mahalarta suna ƙoƙari mafi kyau don cin nasarar girmamawa ga ƙungiyar. Ta hanyar wannan gasa, Kowa yana girma, kuma dukkanmu mun zurfafa fahimta ga aikin haɗin gwiwa, Kowa a cikin kamfanin fukang zai ci gaba da gwagwarmaya don ingantacciyar rayuwa.
2020/10/27
Abokan Cinikinmu
Abokan Cinikinmu
Wanne ake amfani dashi mafi yawa don kantin magani da masana'antun abinci, duk kayan abinci ne kuma sun wuce FDA, EU-LFGB takaddun shaida, kuma samfuranmu sun shahara sosai a Australia, Brazil, Canada, United States, India, Newland, Mexico, Philippine da dai sauransu. .
2020/07/28
Zabi wani yare
Yaren yanzu:Hausa